กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศได้เล็งเห็นความสำคัญของภาษาอังกฤษที่มีความจำเป็นต่อการศึกษาและการดำเนินชีวิตในปัจจุบัน จึงได้จัดกิจกรรม Guesting Teaching ขึ้น โดยการเชิญครูต่างชาติจากโครงการ Gifted programme (GP) และ Intensive programme (IP) เข้ามามีส่วนร่วมในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอนในโครงการ Standard เพื่อให้นักเรียนมีโอกาสพัฒนาทักษะด้านภาษากับเจ้าของภาษาโดยตรงและเพื่อเป็นการส่งเสริมความสัมพันธ์และความเข้าใจอันดีระหว่างคนไทยกับเจ้าของภาษา
Guest Teaching
What to know now! .. วัยรุ่นกี่โมง
23 ก.ค. 2024
BEST OF THE BEST
13 ก.ค. 2024
SVT Baby I’m Rockstar
11 ก.ค. 2024
ตารางสอบกลางภาค ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567
11 ก.ค. 2024
#SVT Proud to be PRIDE
21 มิ.ย. 2024